Maraba da zuwa Xi'an Aogu Biotech Co., Ltd.

tuta

Jumla Babban Baƙin Tafarnuwa Na Cire Foda

  • takardar shaida

  • Wani suna:Bakar Tafarnuwa
  • Tushen Botanical:Tafarnuwa
  • Sunan Latin:Allium sativum L.
  • Abubuwan da ke ciki:Polyphenols, S-Allyl-L-Cysteine ​​​​(SAC)
  • Ƙayyadaddun bayanai:1% ~ 3% polyphenols;1% S-Allyl-L-Cysteine ​​​​(SAC)
  • Bayyanar:Yellow-kasa-kasa
  • Amfani:Antioxidant, Anti-mai kumburi, Anti Kiba, Kariyar Hanta, Hypolipidemia, Anti-cancer, Anti-allergy, Tsarin rigakafi, Kariyar Renal, Kariyar zuciya da jijiyoyin jini, Neuroprotection
  • Naúrar: KG
  • Raba zuwa:
  • Cikakken Bayani

    Shipping & Marufi

    Sabis na OEM

    Game da Mu

    Tags samfurin

    Menene Bakar Tafarnuwa?

    Black tafarnuwa tsantsa foda ana samar da fermented Black tafarnuwa a matsayin albarkatun kasa, ta yin amfani da tsarkakewa ruwa da kuma likita-sa ethanol a matsayin hakar sauran ƙarfi, ciyar da kuma cirewa bisa ga takamaiman hakar rabo.Bakar Tafarnuwa za ta iya fuskantar martanin Maillard yayin haifuwa, tsarin sinadarai tsakanin amino acid da rage sukari.

    Wannan matakin ya kara inganta darajar sinadirai na baƙar fata kuma ya ƙara haɓaka abubuwan da ake amfani da su na cire tafarnuwa.Misali, kasuwa da masu siye sun gane antioxidants, anti-inflammatory, kariya hanta, anti-ciwon daji, anti-allergy, tsarin rigakafi, da sauran ayyuka.

    Bakar Tafarnuwa Sources

    Menene tushen Bakar Tafarnuwa?Tushen tafarnuwa baƙar fata shine Tafarnuwa (Allium sativum L.).Ana sarrafa baƙar tafarnuwa daga baƙar fata ta hanyar cirewa.Fresh tafarnuwa yana da karfi da kuma m dandano mai ban sha'awa domin yana dauke da allicin.Duk da haka, a kan aiwatar da tafarnuwa fermentation don samar da tafarnuwa.A hankali Allicin yana juyewa zuwa wasu abubuwan amfani kuma yana raguwa, yana mai da ganyen tafarnuwa baki kuma yana ƙara zaƙi.Hakanan yana canza daidaiton furannin tafarnuwa, yana sanya su tauna, kamar cin jelly.

    Bakar Tafarnuwa Sources

    Haɗin Kan Baƙin Tafarnuwa

    Polyphenols: black tafarnuwa polyphenols a cikin black tafarnuwa tsantsa ana tuba daga allicin a lokacin fermentation.Don haka, ban da ɗan ƙaramar allicin, akwai kuma wani ɓangare na polyphenols na tafarnuwa baƙar fata a cikin tsantsa baƙar fata.Polyphenols wani nau'in sinadari ne na micronutrient wanda za'a iya samu a wasu abinci na shuka.Suna da wadata a cikin antioxidants kuma suna da tasiri masu amfani da yawa a jikin mutum.

    S-Allyl-Cysteine ​​(SAC): An tabbatar da cewa wannan fili shine muhimmin sashi mai aiki a cikin baƙar fata tafarnuwa.Bisa ga binciken kimiyya, an tabbatar da shan fiye da 1 MG na SAC don rage cholesterol a cikin dabbobin gwaji, ciki har da kare zuciya da hanta.

    Baya ga abubuwan da ke sama guda biyu, cirewar tafarnuwa baƙar fata ya ƙunshi alamar S-Allylmercaptocystaine (SAMC), Diallyl Sulfide, Triallyl Sulfide, Diallyl Disulfide, Diallyl Polysulfide, Tetrahydro-beta-carbolines, Selenium, N-fructosyl glutamate, da sauran abubuwan haɗin gwiwa.

    Tsarin Cire Tafarnuwa Baƙar fata

    Bakar Tafarnuwa nau'in abinci ne mai aiki da ake yi da sabon Tafarnuwa (Allium sativum L.) ta hanyar fermenting gabaɗayan kwan fitila ko gashin tafarnuwa da aka yi a cikin ɗakin da ke daidaita yanayin zafi (60-90 ° C) da zafi (70-90%). .Kula da zafin jiki, zafi, da lokacin fermentation shine mabuɗin tsarin samarwa.Cire tafarnuwa na baƙar fata shine ƙara tsarkakewa da tattara abubuwan da ke da amfani a cikin baƙar fata bisa ga nau'ikan hakowa daban-daban, kamar 10: 1 ko 20: 1, dangane da baƙar fata.Hakanan yana nufin cewa shan 100mg na cire tafarnuwa na baki yana daidai da 1000mg ko 2000mg na baƙar fata.A cikin 'yan shekarun nan, wannan sinadari mai tsabta da aka samu daga tsire-tsire yana ƙara samun tagomashi ta kasuwa.

    Tsarin Cire Tafarnuwa Baƙar fata

    Amfanin Bakar Tafarnuwa

    Idan aka kwatanta da sabobin Cire Tafarnuwa(https://cimasci.com/products/tafarnuwa-extract/), sinadarin Allicin dake cikin Bakar Tafarnuwa ya ragu.Duk da haka, yana da mafi girma taro na da yawa na gina jiki, antioxidants, da sauran amfani sinadaran fiye da Tafarnuwa Extract.Wadannan abubuwan da suka fi yawa na sinadarai suna kawo fa'idodi da yawa ga lafiyar jikin mutum:

    Taimakawa lafiyar kwakwalwa

    Tafarnuwa tana samar da wani abu da ake kira "SAC" a lokacin haifuwa, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi kuma yana taka rawar antioxidant a jikin ɗan adam.A matsayin antioxidant, SAC na iya rage kumburi a cikin jiki kuma ya hana cututtukan fahimi kamar cutar Alzheimer da cutar Parkinson.Hakanan yana iya taimakawa inganta ƙwaƙwalwar ajiya da sauran sassan aikin fahimi.

    Anti-mai kumburi

    Kyakkyawan tsarin rigakafi yana nufin jikinka ya fi tasiri a kan cututtuka da kwayoyin cuta.Bugu da ƙari, antioxidants na iya yin yaki da radicals kyauta da kuma hana damuwa na oxidative wanda ke haifar da lalacewar cell.Ta hanyar rage kumburi, antioxidants a cikin baƙar fata tafarnuwa na iya taimakawa wajen ƙarfafa tsarin rigakafi.

    Kula da glucose na jini

    Hyperglycemia mara kulawa a cikin marasa lafiya da ciwon sukari yana ƙara haɗarin rikitarwa, gami da lalacewar koda, kamuwa da cuta, da cututtukan zuciya;a cikin nazarin berayen akan abinci mai kitse da sukari mai yawa, jiyya tare da tsantsar tafarnuwa baƙar fata yana inganta metabolism kamar yadda aka saukar da cholesterol, rage kumburi da daidaita ci.Wani bincike da aka yi a baya kan berayen masu ciwon sukari ya gano cewa aikin antioxidant na baƙar fata yana taimakawa hana rikice-rikicen da yawanci ke haifar da hyperglycemia.Bugu da kari, sakamakon tsohowar tafarnuwa bakar fata akan rage matakan TBARS a cikin hanta yana da matukar muhimmanci.

    Bakar Tafarnuwa don sarrafa glucose na jini

    A cewar wani binciken da ya shafi mata sama da 220 da ke cikin haɗari, ayyukan antioxidant na baƙar fata na iya ma taimakawa hana haɓakar ciwon sukari na ciki.A cikin wani binciken a cikin 2019, masu bincike sun ciyar da beraye abinci mai yawan mai.Idan aka kwatanta da berayen ba tare da baƙar tafarnuwa ba, glucose na jini da matakan insulin na berayen tare da baƙar fata ya ragu sosai.

    Lafiyar zuciya da hanta

    Kamar yadda muka sani, Fresh raw tafarnuwa sananne ne don iyawarta don inganta lafiyar zuciya.Black tafarnuwa na iya ba da kariya iri ɗaya.Bakar Tafarnuwa kuma na iya kula da lafiyar matakan LDL cholesterol da matakan triglyceride, ta haka za a rage haɗarin cututtukan zuciya.

    Black tafarnuwa yana kare hanta daga sakamako masu illa, ciki har da hepatotoxicity da apoptosis na maganin ciwon daji na cyclophosphamide.Ɗaya daga cikin bayanin tasirin kariya na baƙar fata akan hanta shine cewa baƙar fata zai iya inganta mutuwar kwayar halitta kuma ya rage peroxidation na lipid, damuwa na oxidative, da kumburi ta hanyar daidaita siginar JNK.Black tafarnuwa yana kare hanta ba kawai a cikin mummunan guba ba har ma a cikin cututtuka na kullum.A matsayin samfurin da aka tattara na ƙarin ƙwayar tafarnuwa baƙar fata, tsantsar tafarnuwa baƙar fata yana da tasiri mai mahimmanci.

    Rahoton bincike ya tabbatar da tasirin kariyar tafarnuwa baƙar fata guda ɗaya akan rauni na hanta a cikin ƙirar ƙwayar cuta ta lokaci-lokaci:

    Bakar Tafarnuwa Don Lafiyar Hanta

    Sauran tasirin

    Baya ga illolin da aka lissafa a sama, an kuma bayar da rahoton tsantsar tafarnuwa baƙar fata yana da wasu illoli masu yawa.Anti-ciwon daji (musamman ciwon huhu);Rage sukarin jini da lafiyayyen ciwon sukari;Rage hawan jini;Don lafiyar gashi da fata: Rage nauyi, da sauransu.

    Bakar Tafarnuwa Cire Tsaro

    Tushen tafarnuwa na baƙar fata yana da aminci kuma mai tasiri na abinci mai gina jiki tare da kaddarorin anti-inflammatory da antioxidant wanda za'a iya amfani dashi don taimakawa marasa lafiya da ke fama da ciwon sukari ko kiba.Kasashe a duk duniya sun yarda da shi sosai saboda ba ya ɗaukar wani babban haɗari lokacin shigar cikin jikin ku.

    Bakar Tafarnuwa Tafarnuwa Tafarnuwa

    Babu wani rahoto game da illolin da ke tattare da tsantsar tafarnuwa baƙar fata.Duk da haka, idan kana da ciwon tafarnuwa ko shan magungunan kashe jini, da fatan za a tuntuɓi likitan ku kafin shan ta, kuma ku guji shanta da yawa.

    Maganin Cire Tafarnuwa Baƙar fata

    Mutane da yawa masu sha'awar cire tafarnuwar baƙar fata za su yi la'akari da tambayar, Nawa baƙar tafarnuwa za su ci a rana? A halin yanzu, babu wata hukuma a hukumance da ta ƙayyade adadin ƙwayar tafarnuwar baƙar fata, amma an tabbatar da cewa za a iya shan shi a cikin 1500mg / rana.Haɗe tare da samfuran al'ada a cikin kasuwa na yanzu, adadin shawarar da aka ba da shawarar na 300 ~ 600mg / rana yana da aminci da tasiri.

    Baƙin Tafarnuwa Haɓaka

    • Bakar tafarnuwa Cire 10:1
    • Bakar tafarnuwa Cire 20:1
    • Polyphenols 1% ~ 3% (UV)
    • S-Allyl-L-Cysteine ​​(SAC) 1% (HPLC)

    Aikace-aikacen Cire Tafarnuwa

    Tare da ci gaba da binciken ingancin tafarnuwa na baƙar fata, wasu samfuran sun fara ƙoƙarin amfani da tsantsawar baƙar fata zuwa samfuran sinadarai na yau da kullun.Misali, alamar Agiva sun yi amfani da tsantsar tafarnuwa baƙar fata a cikin baƙar fata tsantsawar kwandishana da shamfu.Duk da haka, yawancin aikace-aikacen cire tafarnuwa baƙar fata a kasuwa suna mayar da hankali kan abubuwan abinci kamar capsules da allunan, irin su Tonic Gold, alamar tsofaffin ƙwayar tafarnuwa mai tsantsa.
    Aikace-aikacen cire tafarnuwa mai tsufa

    kunshin-aogubiojigilar kaya hoto-aogubioFakitin gaske foda drum-aogubi

    Cikakken Bayani

    Shipping & Marufi

    Sabis na OEM

    Game da Mu

    Tags samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    • takardar shaida
    • takardar shaida
    • takardar shaida
    • takardar shaida
    • takardar shaida
    • takardar shaida
    • takardar shaida